

Kaa Chonjo!



Kagua ATM

MAENEO YA KUKAGUA KENYE ATM

Unapokaribia ATM, kagua ikiwa kuna vifaa hivi vya ziada vilivyoundwa kunasa nambari yako ya PIN unapotoa pesa:

- 1 Eneo la kueneza mwanga:**
Ijapokuwa sehemu hii haionekani kwa urahisi, inaweza kuwa imepachikwa na kifaa cha kunasa PIN.
- 2 Eneo la spika:**
Kagua ikiwa kuna sehemu za ziada zilizopachikwa kwenye sehemu ya spika.
- 3 Utepe kwa kando wa ATM:**
Kagua ikiwa kuna matangazo yaliyoweka kwenye kuta za kando za ATM, yanaweza kuwa na kifaa cha kunasa PIN.
- 4 Eneo la kuingizia kadi:**
Kagua ikiwa kuna vifaa vya ziada vinavyochomoza ambavyo vinaweza kuwa na chombo cha kudondoa maelezo kwenye kifaa cha kusoma kadi
- 5 Eneo la kibodi ya ATM:**
Kagua ikiwa kuna kibao cha kudondoa maelezo juu ya kibodi ya kawaida kwa minajili ya kusoma kadi yako.

Kama huna uhakika, nenda kwenye ATM nyingine.

Kaa
Chonjo! *noti ni zako,
ni jasho lako*

Place logo here


**KENYA BANKERS
ASSOCIATION**
One Industry. Transforming Kenya.